Skólanefnd

Skólanefnd VA frá 2018 - 2022

 
Aðalmenn án tilnefningar:    
Sigurður Ólafsson 740 Neskaupstaður siggi@gagnrad.is
Pálína Margeirsdóttir 730 Reyðarfjörður palinam@asa.is
Hlöðver Hlöðversson 740 Neskaupstaður hlodver.hlodversson@alcoa.com
Varamenn án tilnefningar:    
Sigurður Steinn Einarsson 740 Neskaupstaður sigurdur@svn.is
Sigríður Kristinsdóttir 740 Neskaupstaður sigridur@hsa.is
Svanhvít Aradóttir 740 Neskaupstaður svanhvit1973@gmail.com
Aðalmenn samkv. tilnefningu SSA:    
Jón Björn Hákonarson (formaður) 740 Neskaupstaður jonbjornhakonarson@gmail.com 
Anna Margrét Sigurðardóttir 740 Neskaupstaður anna.m.sigurdar@gmail.com 
Varamenn samkv. tilnefningu SSA:    
Jón Þórðarson 720 Borgarfjörður eystri borg@eldhorn.is
Berglind Steina Ingvarsdóttir 735 Eskifjörður mjoeyri@mjoeyri.is
Fulltrúi kennara:    
Pjetur St. Arason 740 Neskaupstaður pjetur@va.is 
Varamaður kennara:    
G. Arnar Guðmundsson 740 Neskaupstaður arnar@va.is
Fulltrúi NIVA (nemendafélag)    
María Bóel Guðmundsdóttir 740 Neskaupstaður  niva@va.is 
Varamaður NIVA    
Birna Marín Viðarsdóttir 740 Neskaupstaður niva@va.is  
F.h. foreldrafélags VA:    
Sævar Örn Arngrímsson  735 Eskifjörður  bettyogsa@simnet.is
Varamaður foreldrafélags    
 Fanney Jóna Gísladóttir  730 Reyðarfjörður  fanneyjona@simnet.is
Gæðastjóri    
Birgir Jónsson 735 Eskifjörður birgir@va.is
Fjármálastjóri:    
Sigurborg Hákonardóttir 740 Neskaupstaður sigurborg@va.is
Aðstoðarskólameistari:    
Karen Ragnarsdóttir Malmquist 740 Neskaupstaður karen@va.is
Skólameistari:    
Lilja Guðný Jóhannesdóttir 740 Neskaupstaður lilja@va.is