Viđtalstímar

  Viđtalstímar kennara á haustönn 2018     Nafn: Dagur: Tími: Áfangar: Birta

Viđtalstímar

 

Viđtalstímar kennara á haustönn 2018

   

Nafn:

Dagur:

Tími:

Áfangar:

Birta Sćmundsdóttir

Ţriđjudaga

12:30 - 13:10                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                       

Spćnska/upplýsingatćkni

Eydís Ásbjörnsdóttir

Ţriđjudaga

08:10 - 09:00

Umsjón nem. á framhaldsskólabraut

Freyja Theresa Ásgeirsson

Ţriđjudaga

09:50 - 10:30

Enska

Gerđur Guđmundsdóttir

Miđvikudaga

09:50 - 10:30

Raungreinar

G. Arnar Guđmundsson

Ţriđjudaga

08:30 - 09:10

Málmiđngreinar

G. Arnar Guđmundsson

Föstudagar

08:30 - 09:10

Umsjón nem. í málmiđngreinum

Gunnar S. Ólafsson

Mánudaga

09:50 - 10:30

Raungreinar

Hafliđi Hinriksson

Mánudaga

11:00 - 11:40

Rafiđngreinar

Hafliđi Hinriksson

Fimmtudaga

11:00 - 11:40

Umsjón nem. í rafiđngreinum

Hildur Ýr Gísladóttir

Tímapantanir hjá ritara

 

Námsráđgjafi

Ingibjörg Ţórđardóttir

Ţriđjudaga

12:30 - 13:10

Íslenska

Ingibjörg Ţórđardóttir

Fimmtudaga

12:30 - 13:10

Umsjón nem. á stúdentsbrautum

Jón Valgeir Jónsson

Mánudaga

 10:50 - 11:30

Málmiđngreinar

Jón Ţorláksson

Fimmtudaga

13:35 - 14:15

Umsjón nem. í tréiđngreinar

Lilja Guđný Jóhannesdóttir

Alla daga eftir samkomulagi.

 

Skólameistari

Margrét Perla Kolka Leifsdóttir

Miđvikudaga

10:55 - 11:35

Umsjón nem. á starfsbraut

Pjetur St. Arason

Föstudagar

10:00 - 10:40

Íslenska/félagsfrćđigreinar

Salóme Rut Harđardóttir

Fimmtudaga

09:50 -10:30

Íţróttaakademía/lífsleikni/hreyfing/forvarnarfulltrúi

Steindór H. Stefánsson

Miđvikudaga

13:00 - 13:40

Teikningar og verklýsingar

Svanlaug Ađalsteinsdóttir

Miđvikudaga

09:50 - 10:30

Umsjón nem. í háriđngreinum

Viđar Guđmundsson

Miđvikudaga

10:55 - 11:35

Kerfisstjóri/rafiđngreinar

Ţorbjörg Ó. Jónsdóttir

Alla daga eftir samkomulagi.

 

Áfangastjóri

Ţorvarđur Sigurbjörnsson

Miđvikudaga

09:50 -10:30

Stćrđfrćđi

Ţuríđur Ragnheiđur Sigurjónsdóttir

Föstudagar

11:00 - 11:40

Rafiđngreinar

 

Svćđi