Viđtalstímar

Viđtalstímar kennara á vorönn 2017 Nafn: Dagur: Tími: Áfangar: Ágúst Ingi Ágústsson Fimmtudaga 09:50 - 10:30 Umsjónarkennari árg.

Viđtalstímar

Viđtalstímar kennara á vorönn 2017
Nafn: Dagur: Tími: Áfangar:
Ágúst Ingi Ágústsson Fimmtudaga 09:50 - 10:30 Umsjónarkennari árg. 1997
Ágúst Ingi Ágústsson Fimmtudaga 13:35 - 14:15 FÉL, DAN, UTN
Einar V. Hálfdanarson Mánudaga 10:00 - 10:40 Málmiđngreinar
Elvar Jónsson  Eftir  samkomulagi Skólameistari
Eydís Ásbjörnsdóttir Miđvikudaga 10:50 - 11:30 Háriđngreinar, SJÓN, umsjónark.
framhaldsskólabrautar
Eyţór Halldórsson Ţriđjudaga 12:30 - 13:10 Tréiđngreinar
Freyja Theresa Ásgeirsson Mánudaga 10:00 - 10:40 Enska
Gerđur Guđmundsdóttir Ţriđjudaga 09:50 - 10:30 NÁTT, LÍOL og LÍFF
G. Arnar Guđmundsson Mánudaga 08:30 - 09:10 Málmiđngreinar
Guđný Einarsdóttir Miđvikudaga 10:00 - 12:00 Skólahjúkrunarfrćđingur
Gunnar S. Ólafsson Fimmtudaga 09:50 - 10:30 STĆR, NÁT, EFNA
Hafliđi Hinriksson Mánudaga 11:00 - 11:40 Rafiđngreinar
Hildur Ýr Gísladóttir Tímapantanir hjá ritara Námsráđgjafi
Ingibjörg Ţórđardóttir Mánudaga 09:50 - 10:30 Umsjónarkennari árg. 2000
Ingibjörg Ţórđardóttir Fimmtudaga 12:30 - 13:10 Íslenska
Jóhann Grétar Stephensen Fimmtudaga 11:00 - 11:40 GRT, Tréiđngreinar
Jón Valgeir Jónsson Mánudaga 13:30 - 14:10 Málmiđngreinar
Lilja Guđný Jóhannesdóttir Miđvikudaga 10:00 - 10:40 MARG, FABL og gćđastjóri
Margrét  Perla Kolka Mánudaga 10:55 - 11:35 SÁLFR, DAN og félagslífsfulltrúi
Pjetur St. Arason   Mánudaga 10:55 - 11:35 Umsjónarkennari árg. 1999
Pjetur St. Arason   Föstudaga 10:00 - 10:40 ENSK,ÍSLE, SMFÉ, SÁL
Stefán Már Guđmundsson Miđvikudaga 08:30 - 09:10 Tréiđngreinar
Svanlaug Ađalsteinsdóttir Miđvikudaga 10:55 - 11:35 LÍFS,  háriđnir og LIA
Viđar Guđmundsson  Mánudaga 11:00 - 11:40 Kerfisstjóri, RTM, TNT, FABL
Ţorbjörg Ó. Jónsdóttir  Eftir  samkomulagi Áfangastjóri
Ţorvarđur Sigurbjörnsson Ţriđjudaga 09:50 - 10:30 Umsjónarkennari árg.1998
Ţorvarđur Sigurbjörnsson Mánudaga 10:55 - 11:35 STĆR, HLSE, FABL

Svćđi